Tin bán
Nhà Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Ninh Kiều, Cần Thơ
Giá
7.5 tỷ
Diện tích
42m²
Đơn giá
178.06 tr./m²
Thông tin mô tả
✅Nhà Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh vi trí rất đẹp thuận tiện kính doanh mua bán tại nhà
(đối diện trường THPT Phan Ngọc Hiển)
Phường TÂN AN, Q. NINH KIỀU, TP CẦN THƠ
• Diện tích: 3.9x10.8 :42.12 _Thực tế 45.6
Diện tích sàn 3 tầng thêm sân thượng = 148,5m
• Pháp lý: Sổ hồng, đã hoàn công.
• Lộ giới: 13m vừa nâng cấp.
• Vị trí thuận lợi kinh doanh: thuốc tây, spa, thẩm mỹ, cửa hàng, shop online...
💰GIÁ: 7,5 TỶ THƯƠNG LƯỢNG
☎ Liên hệ + Zalo: 0942191099 Quang
Bất động sản toạ lạc tại: đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1314
Ngày đăng tin
16/03/2025 15:35
Ngày cập nhật
16/03/2025 15:41
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN 12 CĂN MINI HOUSE TRỆT LỮNG HẺM 93 ĐƯỜNG TRẦN BÌNH TRỌNG - P.AN BÌNH - Q.NINH KIỀU - TP.CẦN THƠ
13.35 tỷ • 361m²
36.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
7
DÒNG TIỀN 60tr/ Tháng – Thêm một tòa căn hộ Trung Tâm TP – Giá chỉ 11,x tỷ
11.8 tỷ • 98m²
120.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
BÁN LÔ BIỆT THỰ KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 85m²
25.29 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
2
Bán ~50m đất khu Hạ Đoạn 1 - Đông Hải 2 - Hải An - HP
1.3 tỷ • 48m²
27.08 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
3
Bán đất Cần Giuộc, Long An
1.19 tỷ • 430m²
2.77 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, X. Long An

Bán
8
Bán Biệt thư góc 2 mặt tiền (1 trệt ,2 lầu) đường Hùng Vương - trung tâm TP Bà Rịa
6 tỷ • 200m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
Bán biệt thự mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P4, TP Vị Thanh
3.9 tỷ • 210m²
18.57 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
Sỡ hữu ngay biệt thự sân vườn gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
6.99 tỷ • 240m²
29.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh
Bạn đang xem nội dung tin "Nhà Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Ninh Kiều, Cần Thơ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1314. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.