Nhà đất bán / Bình Định / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Bình Định
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
LÔ ĐẤT SIÊU VIP – MẶT TIỀN PHAN TÔNG KHÊ MỸ – PHỐ TÂY SẦM UẤT
20.5 tỷ • 104m²
197.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Đất thổ cư mặt tiền ấp Bình An B, xã Lợi Bình Nhơn, TP. Tân An, Long An
950 tr. • 160m²
5.94 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Lợi Bình Nhơn

Bán
4
Bán đất Lô Góc KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, TP. Thủ Đức
18.2 tỷ • 96m²
189.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
Bán nhà MT Nguyễn Thiện Thuật - Thắng Nhất
7.9 tỷ • 100m²
79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
5
Nhà 1 Lầu 1 Trệt Mới Xây - 2 Tỷ 190 Triệu - Long Điền, BRVT
2.19 tỷ • 100m²
21.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
7
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐOÀN KHUÊ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT! 🔥
13.5 tỷ • 110m²
122.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Mua ngay nhà đẹp mặt tiền khu Phước Lý, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
4.2 tỷ • 100m²
42 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
3
1000m2 thuộc km 115, Phú Vinh, Định Quán, Đồng Nai
790 tr. • 1000m²
0.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh