Tin bán
Toà CHDV có dòng tiền tốt gần trường Đại học FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
Nhà đất bán / Bất động sản khác
Giá
9.2 tỷ
Diện tích
180m²
Đơn giá
51.11 tr./m²
Thông tin mô tả
ĐỪNG ĐI KIẾM TIỀN NỮA...
Mà HÃY ĐI KIẾM [ DÒNG TIỀN ] - [ DÒNG TIỀN ]
Hãy chốt mua ngay TÒA CHDV KHÁ ĐẸP - Gần TRƯỜNG ĐẠI HỌC FPT - ĐÀ NẴNG :
●180m² ngang KHỦNG 7,5m x 24m
3 TẦNG 1 tum + 8 CĂN STUDIO
●Có DÒNG TIỀN TỐT : 40 TRIỆU/tháng
●GIÁ KHÁ TỐT chỉ NHỈNH 9 TỶ
+ Đường rộng 7,5m , vỉa hè 4m
+ Có sân vườn trước và sau nhà
+ Để lại hết toàn bộ nội thất
------------------------------
■Lh: 0934 456786 | 0818 2829 38 gặp SANG 24/7
Chuyên hỗ trợ MUA BÁN các TÒA KHÁCH SẠN - CHDV - BIỆT THỰ ĐẸP - NHÀ MẶT TIỀN - ĐẤT MẶT TIỀN và KHO XƯỞNG tại THÀNH PHỐ BIỂN ĐÀ NẴNG
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1590
Ngày đăng tin
08/04/2025 07:32
Ngày cập nhật
08/04/2025 18:00