Tin bán
🔥 NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN HỮU DẬT – ĐƯỜNG 10M5 – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥
Giá
13 tỷ
Diện tích
101m²
Đơn giá
128.71 tr./m²
Thông tin mô tả
📍 Nguyễn Hữu Dật – Hòa Cường Bắc – Hải Châu
Diện tích: 101m²
Ngang: 5m
Nhà 3 tầng, gồm 4 phòng ngủ – 3 WC
Hướng: Tây Nam
Đường: 10.5m, vỉa hè 5m rộng rãi
✨ Vị trí đẹp, khu dân cư văn minh
✨ Phù hợp ở kết hợp kinh doanh hoặc mở văn phòng
✨ Gần trung tâm, trường học và nhiều tiện ích lớn
💰 Giá bán: 13 tỷ
📞 Liên hệ: Thanh Tú – 0943 911 097
#nhapho #haichau #batdongsandanang #mattienkinhdoanh
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hòa Cường, Thành phố Đà Nẵng.
#nhà mặt tiền #nhà đà nẵng #nhà mặt tiền đà nẵng #nhà chính chủ #nhà trung tâm đà nẵng #nhà mặt tiền chính chủ #nhà đường chính
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3434
Ngày đăng tin
14/05/2026 15:52
Ngày cập nhật
14/05/2026 15:52
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ MỚI XÂY GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 1 TRẦN VĨNH KIẾT, AN BÌNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.69 tỷ • 52.5m²
51.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
6
NHÀ SÁT HẺM XE TẢI – XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH – 3 TẦNG – 52M2 – 4PN – 6.8 TỶ
6.8 tỷ • 52m²
130.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
5
Bán nhà mặt tiền 1 trệt ,2 lầu đường Trần Quốc Toản - P thắng nhì - TP Vũng Tàu
6.5 tỷ • 86m²
75.58 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
Mua ngay nhà mặt tiền 3 tầng gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 96m²
72.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
Bán Lô Đất Hẻm 1 Sẹc Đường Cao Bá Quát, Dĩ An, Bình Dương
2.65 tỷ • 61.8m²
42.88 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
5
Nhà 50m2 Mới, Đẹp Ngay Chợ Bình Triệu!
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Bán đất thổ cư 500m2 tại Ấp Cây Thông Trong, xã Cửa Dương, TP. Phú Quốc, Kiên Giang - Giá 500 tr
1.8 tỷ • 500m²
3.6 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, X. Cửa Dương

Bán
Bán Nhà Mặt Tiền 3 Tầng Khu Tái Định Cư Đại La
3.2 tỷ • 187.5m²
17.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Nhơn
Bạn đang xem nội dung tin "🔥 NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN HỮU DẬT – ĐƯỜNG 10M5 – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3434. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.