Giá
4.6 tỷ
Diện tích
100m²
Đơn giá
46 tr./m²
Thông tin mô tả
🔥 NHÀ NHÂN HÒA 5 – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.6 TỶ! 🔥
📍 Đường Nhân Hòa 5 – Hòa Xuân – Cẩm Lệ
Diện tích: 100m²
Ngang: 5m
Nhà 1 tầng, gồm 2 phòng ngủ – 1 WC
Hướng: Nam
Đường: 5.5m, vỉa hè 3m
Nhà đã thiết kế MÓNG - 3 tầng
✨ Nhà sạch đẹp, vào ở ngay
✨ Khu dân cư yên tĩnh, an ninh
✨ Phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê
💰 Giá bán: 4.60 tỷ
📞 Liên hệ: Thanh Tú – 0943 911 097
#nhapho #hoaxuan #batdongsandanang #muabannha
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hòa Xuân, Thành phố Đà Nẵng.
#đất mặt tiền #đất chính chủ #đất mặt tiền đường chính #đất chính chủ đường chính #đất đà nẵng #đất mặt tiền đà nẵng #đất đường lớn #đất đà nẵng
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3449
Ngày đăng tin
22/05/2026 15:21
Ngày cập nhật
22/05/2026 15:21
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
9
🔥 NHÀ MẶT PHỐ HÀ BỒNG – HÒA XUÂN – 3 TẦNG ĐẸP! 🔥
8.75 tỷ • 100m²
87.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
🏆🏆Bán nhà 2.5 Tầng đường Kiều Phụng dt100m2 Giá 5.8 tỷ tl nhẹ
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
6
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHẠM HÙNG – HÒA XUÂN, CẨM LỆ 🔥
8.2 tỷ • 108m²
75.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN THANH LƯƠNG 29 – HÒA XUÂN, CẨM LỆ
8.99 tỷ • 88m²
102.16 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
7
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG HÒA XUÂN – NHÀ ĐẸP, GIÁ 6,7 TỶ
6.7 tỷ • 100m²
67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán lô đất phường Vĩnh Hòa, cách biển 3 phút đi xem. Vị trí đất nằm trên hẻm thông rộng 3m oto đến tận nơi. Tiện ích gần trường, gần chợ, bến xe phía Bắc. DT: 105,6m2 ngang 5,5m. Hướng: Chánh Nam
4.3 tỷ • 105m²
40.95 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
🔥 ĐẤT NGUYỄN SẮC KIM – HÒA XUÂN – giá 5,7 tỷ 🔥
5.7 tỷ • 97m²
58.76 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán Nhà 5 Tầng Khu Vực Trung Tâm - Chợ Loong Toong - Đường Tô Hiến Thành
8.8 tỷ • 60m²
146.67 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
Bán nhà Mới đẹp Hẻm ô tô 7 chỗ Lê Hồng Phong, P. 7 Trung tâm Tp Vũng Tàu
5.45 tỷ • 50m²
109 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
Cần bán biệt thự đồi Bervelly Hill - view biển
28 tỷ • 320m²
87.5 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ SIÊU ĐẸP – HOA ĐỘNG – THỦY NGUYÊN
3.25 tỷ • 60m²
54.17 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỨ - GẦN BIỂN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG!
17.5 tỷ • 139m²
125.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
6
ĐẤT MẶT TIỀN DX117 P. TÂN AN, TDM, BÌNH DƯƠNG
2.18 tỷ • 115m²
18.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tân An
Bạn đang xem nội dung tin "🔥 NHÀ NHÂN HÒA 5 – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.6 TỶ! 🔥" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3449. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.