Giá
29.5 tỷ
Diện tích
256m²
Đơn giá
115.23 tr./m²
Thông tin mô tả
🔥 TOÀ CĂN HỘ 30 PHÒNG – DÒNG TIỀN 150 TRIỆU/THÁNG! 🔥
📍 Đường Đàm Văn Lễ – Hòa An – Cẩm Lệ
Diện tích: 256m²
Ngang: 10m
Kết cấu: 4 tầng
Gồm 30 phòng – 30 WC
Hướng: Tây Bắc
Đường: 10.5m, vỉa hè 5m
✨ Dòng tiền khai thác ổn định 150 triệu/tháng
✨ Khu vực đông dân cư, nhu cầu thuê cao
✨ Phù hợp đầu tư giữ tài sản & khai thác lâu dài
💰 Giá bán: 29.5 tỷ
📞 Liên hệ: Thanh Tú – 0943 911 097
#canho #dongtien #batdongsandanang #camle
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng.
#đà nẵng #nhà đà nẵng #nhà mặt tiền #nhà chính chủ #nhà đường chính #nhà mặt tiền đường chính #nhà chính chủ đà nẵng #nhà mặt tiền #nhà mặt tiền chính chủ #căn hộ #toà căn hộ #toà căn hộ đà nẵng
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3444
Ngày đăng tin
20/05/2026 11:50
Ngày cập nhật
20/05/2026 11:50
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
NHÀ ĐẸP - ĐƯỜNG NGUYỄN LAI – 85m2 – ngang 5m
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
Bán căn nhà vườn thuộc xã Dương Xuân Hội, Châu Thành, Long An
2 tỷ • 650m²
3.08 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Dương Xuân Hội

Bán
2
❤ SIÊU HOT - BÁN ĐẤT MAI XÁ - THẮNG LỢI - THƯỜNG TÍN ❤
1.56 tỷ • 55.6m²
28.06 tr./m²
Hà Nội, H. Thường Tín, X. Thắng Lợi

Bán
8
Căn hộ chung cư 2PN diện tích 69,56m2 dự án FPT Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 69.56m²
30.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
Tôi cần bán nền đất thổ cư sát mặt tiền đường lớn
3.25 tỷ • 126m²
25.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Kiên

Bán
6
Bán nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong,dt 74m2. Nhà mới xây chưa sử dụng
7 tỷ • 74m²
94.59 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
5
Đất nền full thổ KDC Tân Triều, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1.25 tỷ • 83m²
15.06 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
5
Bán nhà đẹp mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
10.68 tỷ • 100m²
106.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam
Bạn đang xem nội dung tin "🔥 TOÀ CĂN HỘ 30 PHÒNG – DÒNG TIỀN 150 TRIỆU/THÁNG! 🔥" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3444. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.