Tin bán
🏆🏆Bán nhà trọ 5 Tầng đường Lê Trọng Tấn dt128m2 Giá 11.5 tỷ nhẹ doanh thu 50tr/1 tháng
Giá
11.5 tỷ
Diện tích
128m²
Đơn giá
89.84 tr./m²
Hướng
Tây nam
Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố đường Lê Trọng Tấn, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ
- Diện tích: 128 m2
- Ngang: 5 m
- Nhà: 5 tầng, 20 phòng ngủ, 20 wc
- Hướng: Tây nam
- Đường trước nhà: 10.5 m, Vỉa hè: 5 m
- Giá: 11.50 tỷ
Dt đất: 127.9m2. Căn hộ 5 tầng, doanh thu 50tr/1 tháng có sao kê dòng tiền doanh thu hàng tháng, đường 10m5 lề 5m đã được phê duyệt mở rộng thành đường 15m5. Gồm 20 phòng, 2 mặt tiền trước sau, Nở hậu: - Mặt tiền ngang 5m, đường 10m5, lề 5m. - Mặt sau 5m21, kiệt 4m. - Có thang tời để Khách thuê thuận tiện vận chuyển đồ đạc. Khách mua có thể lắp thang máy vào thay thế thang tời. Phòng cháy, giấy phép xây dựng đầy đủ Thuộc Khu đô thị Phước Lý, gần đại học Duy Tân. Nằm trên trục đường thông thương huyết mạch kết nối các dự án quan trọng của quận Cẩm Lệ và Liên Chiểu.
Bất động sản toạ lạc tại: đường Lê Trọng Tấn, Phường Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3421
Ngày đăng tin
11/05/2026 10:55
Ngày cập nhật
11/05/2026 11:25
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VIỆT HỒNG - Q. NINH KIỀU, - TP . CẦN THƠ
18 tỷ • 121m²
148.76 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
3
Mặt tiền Nhựa 6m Nguyễn Thị Lầu - Quê Mỹ Thạnh - Tân Trụ
785 tr. • 120m²
6.54 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Quê Mỹ Thạnh

Bán
3
Cho thuê hoặc bán nhà xưởng
18 tỷ • 4400m²
4.09 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Long Nguyên

Bán
5
BÁN ĐẤT KHU NAM BÌNH HÀ - XÃ NINH MỸ CHỈ HƠN 3 Tỷ 🌟
3.3 tỷ • 120m²
27.5 tr./m²
Ninh Bình, Tp. Hoa Lư, X. Ninh Mỹ

Bán
💯💯SIÊU PHẨM : MT ĐẶNG VĂN BI TP.THỦ ĐỨC ⚡ DT : 12.5x25m_DTS : ~ 1700m2_ KC : Hầm 7 Tầng ⚡ HĐT : 180. Triệu/Tháng (5 năm)
72 tỷ • 260m²
276.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP - NGAY MINH PHỤNG, HẬU GIANG - PHƯỜNG 8 QUẬN 6 - GẦN CHỢ BÌNH TIÊN
2.6 tỷ • 18m²
144.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 6, P. 8

Bán
6
BÁN NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG BẬT ĐẠT, P15, TÂN BÌNH
5.2 tỷ • 42m²
123.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
4
BÁN 3 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – HẺM TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH, VŨNG TÀU
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7
Bạn đang xem nội dung tin "🏆🏆Bán nhà trọ 5 Tầng đường Lê Trọng Tấn dt128m2 Giá 11.5 tỷ nhẹ doanh thu 50tr/1 tháng" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3421. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.