Tin bán
Bán đất 14m ngang mặt tiền kinh doanh Hương lộ 39 Diên Hoà, Diên khánh
Giá
1.9 tỷ
Diện tích
200m²
Đơn giá
9.5 tr./m²
Thông tin mô tả
❤️❤️Chủ cần bán đất 14m ngang mặt tiền kinh doanh Hương lộ 39 Diên Hoà, Diên khánh
♦️Tổng diện tích hơn 200 m2 có 150m2 thổ cư
♦️ Hướng Đông, ngay ngã tư Trần Đại Nghĩa, cạnh trường cấp 2
♦️ Phù hợp kinh doanh buôn bán
♦️ Giá 1,9 tỷ
☎️ Liên hệ: 0949797568
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Diên Hòa, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1343
Ngày đăng tin
18/03/2025 12:02
Ngày cập nhật
18/03/2025 12:02
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Nhà Mới Xây Hiện Đại 40m2 Siêu Rẻ Tại TĐC Vinhomes Riverside, Hồng Bàng - Giá 4,35 Tỷ
4.35 tỷ • 40m²
108.75 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hồng Bàng, P. Sở Dầu

Bán
Chính chủ gửi bán lô đất khu đông Thủ Thiêm Quận 2 kt 8 x 22
15.1 tỷ • 172m²
87.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Đông

Bán
10
🔈NHÀ CỰC ĐẸP HIỆN ĐẠI 1 TRỆT 2 LẦU MỚI ĐẸP SỐ 35 D13 KDC HỒNG LOAN - HƯNG THẠNH - CÁI RĂNG - CẦN THƠ
6.3 tỷ • 90m²
69.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – VIEW SÔNG NGHỈ DƯỠNG – GIÁ CHỈ 250 TRIỆU TRỌN GÓI !
250 tr. • 1296m²
0.19 tr./m²
Quảng Trị, H. Hải Lăng, X. Hải Lâm

Bán
3
Lô đất 150m2 – Trục Chính 6m Hòa Phước – Giá chỉ hơn 2 tỷ xí
2.05 tỷ • 150m²
13.67 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
5
Bán đất nền sổ đỏ – 42.8m2 Giá: 1.85tỷ -Xã Chương Dương, Thường Tín (bán 2 lô gần nhau).
1.85 tỷ • 43m²
43.02 tr./m²
Hà Nội, H. Thường Tín, X. Chương Dương

Bán
4
CẦN BÁN NHÀ GÁC LỬNG GẦN CHỢ ĐIỀU – LONG BÌNH
1.8 tỷ • 75m²
24 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
3
Bán lô đất đường 7.5m Cẩm Nam 10 - Hòa Xuân ⁃ Cẩm Lệ- Đà Nẵng
3.45 tỷ • 100m²
34.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Bạn đang xem nội dung tin "Bán đất 14m ngang mặt tiền kinh doanh Hương lộ 39 Diên Hoà, Diên khánh" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1343. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.