Tin bán
BÁN ĐẤT BÀ RỊA VŨNG TÀU - HUYỆN LONG ĐẤT - XÃ PHƯỚC LONG THỌ
Giá
890 tr.
Diện tích
140m²
Đơn giá
6.36 tr./m²
Hướng
Đông nam
Thông tin mô tả
💥Kích thước: 5mx28m, có 80m2 TC.
☘️Đường nhựa tim vàng, khu dân cư hiện hữu, có điện, nước, đèn đường chiếu sáng.
☘️Sát bên trung tâm thị trấn, gần trường học các cấp, siêu thị, chợ Đất Đỏ.
☘️Đi biển Phước Hải chỉ 5-10 phút
💰Giá bán 890 triệu.
☘️Đất hướng biển (Đông-Nam), cực kỳ mát mẻ.
☎️ Điện thoại: 0938081383
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Phước Long Thọ, Huyện Long Đất, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1413
Ngày đăng tin
23/03/2025 22:53
Ngày cập nhật
23/03/2025 22:53
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà đẹp hẻm ô tô đường Lê Hồng Phong - P7 - TP Vũng Tàu
6.8 tỷ • 52m²
130.77 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
NGANG GIÁ ĐẤT THÔI QUÝ VỊ ƠI - LÊN SÓNG NHÀ 53M ĐÚC 1 LẦU KHU PHÂN LÔ GẦN TRƯỜNG TÂN SƠN
47.5 tỷ • 58.8m²
807.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
Quá ngộp 20x50 - sẵn 100m2 thổ cư giáp UBND Minh Thạnh Dầu Tiếng
1.6 tỷ • 1000m²
1.6 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Minh Thạnh

Bán
3
Bán Nhà Mặt Đường Phương Canh 40m2, 6 Tầng, Gara Ô Tô, Thang Máy, Giá Chỉ 8.5 Tỷ
8.5 tỷ • 40m²
212.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
4
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 2 LẦU ĐƯỜNG D13 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN 6A, CÁI RĂNG, CẦN THƠ
4.85 tỷ • 80m²
60.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
11
BÁN NHÀ MỚI 100% – THANH LƯƠNG 17, HOÀ XUÂN – ĐẲNG CẤP & TIỆN NGHI
9.8 tỷ • 100m²
98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Bán nền 63m2 đường 13 KDC Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ
700 tr. • 63m²
11.11 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
7
Nhà Vườn Gác Lửng Giá Rẻ Gần Đường Nguyễn Ái Quốc – KP1 P. Tân Hiệp - TP. Biên Hòa
4.35 tỷ • 228m²
19.08 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp
Bạn đang xem nội dung tin "BÁN ĐẤT BÀ RỊA VŨNG TÀU - HUYỆN LONG ĐẤT - XÃ PHƯỚC LONG THỌ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1413. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.