Tin bán
Bán đất gần cổng chào KP. 4, P. Hắc Dịch, TP. Phú Mỹ, BRVT
Giá
6 tỷ
Diện tích
750m²
Đơn giá
8 tr./m²
Thông tin mô tả
Bán đất Gần cổng chào KP. 4, P. Hắc Dịch, TP. Phú Mỹ, BRVT, mặt tiền đường Hắc Dịch Tóc Tiên (chuẩn bị mở rộng 32 mét)
- Có lô đất 10x75 (100 m2 thổ cư)
- Đã lên danh sách và bên mua nhận đền bù mở rộng đường.
- Giá 6 tỷ (đã bao gồm tiền đền bù)
Thông tin chi tiết inbox, Zalo: 0968867268
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hắc Dịch, Thành phố Phú Mỹ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1328
Ngày đăng tin
17/03/2025 14:41
Ngày cập nhật
17/03/2025 14:41
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT RẺ GẦN KCN PHƯỚC ĐÔNG, GÒ DẦU, TÂY NINH
460 tr. • 125m²
3.68 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Thanh Phước

Bán
10
Nhà Ngộp Bằng Giá Ngân Hàng Tại Long Điềm, Long Hưng - Long Bình Tân Cũ, Biên Hòa, Đồng Nai
2.6 tỷ • 123m²
21.14 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình Tân

Bán
6
Mua ngay nhà đẹp 3 tầng gần đường Đinh Tiên Hoàng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
3
Chính chủ gửi bán lô đất đường Lã Xuân Oai 3,4 tỷ
3.4 tỷ • 50m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
6
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ VIEW SÔNG – MT EASTMARK CITY – 3PN, 95-100M2 – GIÁ 4.15 TỶ
4.15 tỷ • 95m²
43.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
bán lô đất thổ cư hẻm Tỉnh Lộ 833, Phường 5, TP. Tân An
1.8 tỷ • 200m²
9 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
8
Bán nhà mặt tiền 209 Nguyễn Thượng Hiền, P6, Q. Bình Thạnh
18.6 tỷ • 88m²
211.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 06

Bán
8
NHÀ SỔ RIÊNG GẦN CHỢ THANH HÓA PHƯỜNG TRẢNG DÀI, BIÊN HÒA, ĐỒNG NAI
2.79 tỷ • 153m²
18.24 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài
Bạn đang xem nội dung tin "Bán đất gần cổng chào KP. 4, P. Hắc Dịch, TP. Phú Mỹ, BRVT" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1328. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.