Giá
2.1 tỷ
Diện tích
50m²
Đơn giá
42 tr./m²
Hướng
Tây bắc
Thông tin mô tả
🔥🔥Bán đất khu Đê Đông, P. Nhơn Bình, Quy Nhơn gần khu B1 - An Phú Thịnh
- Vị trí: gần khu Đại Phú Gia, đại học FPT, Cc Vina2...
- Diện tích: gần 50m2 (ngang 3,8m)
- Đường 15m
- Hướng Tây Bắc.
💰💰Giá chỉ 2 tỷ 1
☎️Alo xem đất: 0981701170
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Nhơn Bình, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1691
Ngày đăng tin
14/04/2025 22:16
Ngày cập nhật
14/04/2025 22:16
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Khu Dân Cư Chợ Dinh , Quy Nhơn
2.55 tỷ • 85m²
30 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
4
Bán lô đất khu dân cư phía đông Chợ Dinh, phường Nhơn Bình, Quy Nhơn
2.65 tỷ • 95m²
27.89 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG 18M – KHU ĐÔNG CHÙA BÌNH AN, PHƯỜNG NHƠN BÌNH
2.65 tỷ • 62m²
42.74 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
2
Vị Trí Kinh Doanh. Siêu Lướt, MT Khu Chợ Dinh - Đường Nguyễn Thành Trí
2.45 tỷ • 80m²
30.63 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
2
Khu Tái Định Cư Chùa Bình An Gần Chợ Dinh
2.55 tỷ • 90m²
28.33 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ KHU CHUNG CƯ EOHOME, P. NHƠN BÌNH, TP. QUY NHƠN.
2.25 tỷ • 110m²
20.45 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
BÁN ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – NGAY CHÂN CẦU LÊ THANH NGHỊ
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN MÂN – KHU ĐIỆN BIÊN PHỦ, P. NHƠN BÌNH, TP. QUY NHƠN
4.3 tỷ • 90m²
47.78 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
💥 BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG 7M ĐÀO SƯ TÍCH- DIỆN TÍCH 171.1M2 - GẦN MEGA MARKET ĐANG XÂY 💥
11.2 tỷ • 171m²
65.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
🔥 Cơ Hội Sở Hữu Nhà Kiểu Nhật-Victory Chỉ 18.6 Tỷ Tại Khu Vực Đáng Mơ Ước Valora Kikyo!
18.6 tỷ • 162m²
114.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
CHỦ NHÀ BÁN GẤP CCMN - DTSD 71m2 6 TẦNG CÓ THANG MÁY - TRUNG TÂM HOÀNG MAI
17 tỷ • 71m²
239.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Thanh Trì

Bán
4
Đất đẹp ven sông hòa xuân, đường Bùi Thiện Ngộ, dân cư đông đúc.
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Lô đất đường 7,5m – Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Hòa Xuân – 3 tỷ xx
3.99 tỷ • 120m²
33.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm ô tô Lạc Long Quân, P2, Vũng Tàu
6.5 tỷ • 72m²
90.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
LÔ GÓC ĐẸP – PHÚC ĐỒNG, LONG BIÊN
6.3 tỷ • 53.5m²
117.76 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Phúc Đồng

Bán
Bán đất Vĩnh Thanh 1/ Hùng Vương
2.65 tỷ • 250m²
10.6 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh
Bạn đang xem nội dung tin "🔥🔥Bán đất khu Đê Đông, P. Nhơn Bình, Quy Nhơn" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1691. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.