Tin bán
Bán đất thôn Thuận Mỹ, Ninh Quang, TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
Giá
490 tr.
Diện tích
81m²
Đơn giá
6.05 tr./m²
Thông tin mô tả
+ Diện tích 81m2 thổ cư 100%
+ Đường bê tông ô tô vi vu
+ Cách QL 1A 50m, cổng chào Ninh Quang 150m
+ Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích
+ Pháp lí sổ hồng
+ Giá bán 490 tr (bớt lộc)
+ Liên hệ : 0985451850 Xuân Xuyên
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Ninh Quang, Thị xã Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1152
Ngày đăng tin
05/03/2025 07:58
Ngày cập nhật
05/03/2025 07:58
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NHÀ ĐẸP NHẤT HẺM 108 CMT8 - MỚI 100% - DIỆN TÍCH RỘNG - NHÀ TRỆT THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI
2.45 tỷ • 72.8m²
33.65 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế
Bán
4
Nhà ở liền 90m2 Nguyễn Duy Trinh giá 14 triệu nội thất như hình
14 tr. • 90m²
0.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
5
Lô Đất Đẹp Mặt Tiền KD Buôn Bán Đường Nguyễn Hoàng - Ấp 2 Sông Trầu - Đồng nai
3.6 tỷ • 261m²
13.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐẸP – HOÀNG QUỐC VIỆT - ĐÔNG QUAN - NGUYỄN KHÁNH TOÀN - CẦU GIẤY, HÀ NỘI
26.8 tỷ • 68m²
394.12 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Quan Hoa

Bán
6
🔥 BÁN CĂN HỘ BCONS PLAZA – 2PN, 2WC – GIÁ TỐT NHẤT
2.3 tỷ • 51m²
45.1 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
4
Nhà cấp 4 hướng Tây thuộc P. Thới Hoà, Bến Cát
1.65 tỷ • 100m²
16.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Thới Hòa

Bán
BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN BÊ TÔNG - TẶNG NHÀ CẤP 4 - KP2 - PHÚ TRINH - PHAN THIẾT
1.8 tỷ • 89.1m²
20.2 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
3
Bán Nhà 50m2 Kiên Cố, Nội Thất Xịn, Ô Chờ Thang Máy, Đường Xuân Phương, Ngã Tư Canh - Giá Chỉ 6 Tỷ
6.3 tỷ • 50m²
126 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh
Bạn đang xem nội dung tin "Bán đất thôn Thuận Mỹ, Ninh Quang, TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1152. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.