Giá
1.7 tỷ
Diện tích
306m²
Đơn giá
5.56 tr./m²
Thông tin mô tả
Với vị trí đắc địa và nhiều tiện ích xung quanh, là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Hoặc xây trọ cho thuê
DT: 9m x 34m (306m²), có 200m² thổ cư
+ Gần trường trung học TP. Tân An, cách đường nhựa Nguyễn Thái Bình chỉ 50m
+ Khu vực: Dân cư đông nghẹt, dịch vụ tiện ích đầy đủ, điện nước ngay trước đất
Đây là khu vực sầm uất, phù hợp cho các gia đình muốn an cư lạc nghiệp, hoặc đầu tư Sinh lời. Đặc biệt, khu đất có 200m² thổ cư, giúp bạn dễ dàng xây dựng nhà ở, hoặc nhà vườn mini để nghỉ dưỡng
giá:💲 1,7tỷ
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và TL
📞 0383381338 gặp Vũ
Bất động sản toạ lạc tại: Phường 3, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1180
Ngày đăng tin
06/03/2025 21:25
Ngày cập nhật
06/03/2025 21:25
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Đất nền full thổ KDC Tân Triều, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1.25 tỷ • 83m²
15.06 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
Đất biệt thự gần biển đường Võ Văn Kiệt, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
12.9 tỷ • 166m²
77.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ
Bán
7
Bán căn hộ Ricca Điền Phúc Thành 1 PN giá 1,7 tỷ 30 triệu
1.73 tỷ • 49m²
35.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Bán đất nền Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương
2.6 tỷ • 74m²
35.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
10
Nhà 1 Trệt 1 Lầu Mái Thái Gần Nhà Thờ Gx. Kim Bích - P. Hố Nai - TP. Biên Hòa
4.8 tỷ • 120m²
40 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
4
BÁN ĐẤT ĐÔNG HÒA GẦN SIÊU THỊ GO DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.35 tỷ • 146m²
22.95 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
7
Bán nhà Tân phuoc khach Tân Uyên
3.25 tỷ • 163m²
19.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
7
HẠ GIÁ CẦN BÁN NHÀ MỚI KEN PHƯỜNG PHÚ THUỶ GẦN VÕ HỮU
2.05 tỷ • 85m²
24.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy
Bạn đang xem nội dung tin "🔥bán gấp đất phường 3, TP. Tân An" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1180. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.