Tin bán
Bán nhà 2 tầng hẻm Đồng Nai, TP. Nha Trang
Giá
1.2 tỷ
Diện tích
30m²
Đơn giá
40 tr./m²
Hướng
Đông
Thông tin mô tả
- Vị trí căn nhà 3 mặt hẻm , rộng 2m đến 3.3m , hẻm sạch sẽ , cách đường Đồng Nai 80m .
- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ , 1 toilet , phòng thờ , bếp...
- Diện tích : 30m2
- Hướng : Đông
- Pháp lý : Sổ Hồng
💰Giá bán : 1 Tỷ 200 Triệu
📲 Liên hệ: 0363167916 - gặp Ngân
Bất động sản toạ lạc tại: đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1265
Ngày đăng tin
13/03/2025 16:46
Ngày cập nhật
13/03/2025 16:47
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
7
NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ TẠI KĐT HÀ QUANG 2
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
5
CHỈ 3 TỶ 650 – NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM PHƯỚC HẢI – NHA TRANG
3.65 tỷ • 78.5m²
46.5 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
5
BÁN CĂN HỘ CT1 PHƯỚC HẢI - NHA TRANG GIÁ 2 Tỷ 980
2.98 tỷ • 61.8m²
48.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
3
Giảm 500tr, Bán nhà Cấp 4 trung tâm thành phố Nha Trang
4.9 tỷ • 84m²
58.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
6
Bán nhà Trung tâm thành phố Nha Trang, phường Phước Hải
3.3 tỷ • 53.7m²
61.45 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG HÒA XUÂN – NHÀ ĐẸP, GIÁ 6,7 TỶ
6.7 tỷ • 100m²
67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P4, TPVT
11.7 tỷ • 131.6m²
88.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
6
CHỦ CẦN RA NHANH CĂN NHÀ PHƯỜNG PHÚ TRINH - ĐƯỜNG CAO HÀNH
2.75 tỷ • 118m²
23.31 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
Bán Nhà KDC Kiến Á, đường Liên Phường, PLB, TP.Thủ Đức
11 tỷ • 125m²
88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
4
🌟 THE OPUSK THỦ THIÊM - SIÊU PHẨM CUỐI CÙNG CỦA THE METROPOLE THỦ THIÊM 🌟
32.1 tỷ • 118m²
272.07 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thủ Thiêm
Bán
7
Cần bán gấp căn hộ 1+1, Tầng 17, MT Eastmark City, Thủ Đức, giá thương lượng! Nhận nhà giữa tháng 11!
2.5 tỷ • 64m²
39.06 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
NHÀ MỚI TINH – HẺM XE HƠI – NI SƯ HUỲNH LIÊN, TÂN BÌNH
4.55 tỷ • 34m²
133.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
10
Bán Nhà 3 Tầng Diện Tích 12m2 Quận 2, TP. HCM, Giá 8 Tỷ – Cơ Hội Đầu Tư
8 tỷ • 107m²
74.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi
Bạn đang xem nội dung tin "Bán nhà 2 tầng hẻm Đồng Nai, TP. Nha Trang" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1265. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.