Tin bán
Bán nhà Thạch Bàn DT: 51/60m2–MT6.3–18.8tỷ – Thang máy .
Giá
18.8 tỷ
Diện tích
51m²
Đơn giá
368.63 tr./m²
Hướng
Đông nam
Thông tin mô tả
Địa chỉ: Thạch Bàn, Long Biên
Bất Động Sản Long Biên – Cơ Hội Đầu Tư Hấp Dẫn! (CL%63!59).
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản hấp dẫn tại Long Biên, Hà Nội? Hãy đến với chúng tôi!
Chúng tôi hiện đang chào bán một ngôi nhà tuyệt vời tại Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội. Với diện tích 51m2, hướng Đông Nam, và mặt tiền 6.3m, ngôi nhà này là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.
Vị trí đắc địa:
Gần KDT HIMLAM City, Elegant Park Villa.
Gần Hồ Ben Thạch Bàn.
Cầu Thanh Trì, Đường Cao tốc Hà Nội – Hải Phòng
Gần Đại học Nông Nghiệp Việt Nam
Vị trí thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hà Nội
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 51m2
Hướng: Đông Nam
Mặt tiền:6.3m
Giá bán:18.8 tỷ đồng
Đường vào 9m ô tô đỗ cửa.
Chúng tôi cam kết:
Sổ đỏ chính chủ, đảm bảo tính pháp lý
Giá cả cạnh tranh, hợp lý
Hỗ trợ khách hàng trong quá trình mua bán và chuyển nhượng
Nếu bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản hấp dẫn tại Long Biên, Hà Nội, hãy đến với chúng tôi! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp thời gian xem nhà.
Đánh giá chung giá BDS: Đây là bất động sản tương đối phù hợp những ai có nhu cầu định cư ở khu vực này, hơn nữa những ai có nhu cầu kinh doanh mở cửa hàng, văn phòng,… đều được. Ngôi nhà này cũng là sự lựa chọn không tồi, về giá cả và môi trường sinh sống thoáng mát và dễ chịu. Ngoài ra khách hàng có sự lựa chọn khác chúng tôi trong kho hàng rất nhiều, có thể mang tới sự lựa chọn tốt hơn. Khách hàng hãy đến và khảo sát, chung tôi rất sẵn sàng phục vụ.
Ngôi nhà hoàn thành bàn giao trong vòng 1 nữa.
.
Liên hệ Môi giới – Mr Ánh Để được tư vấn (Thông tin tư vấn trên là chính xác).
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Long Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội.
#Bán nhà long biên #bán nhà thạch bàn #nhà đất long biên #nhà đất thạch bàn #bất động sản long biên #bất động sản thạch bàn
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1175
Ngày đăng tin
06/03/2025 19:48
Ngày cập nhật
06/03/2025 19:48
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà góc 2 MT hẻm – Lưu Chí Hiếu, P. Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu
5.5 tỷ • 170m²
32.35 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
12
BÁN BIỆT THỰ CAO CẤP MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU CẦU – KDC VẠN PHÁT, CỒN KHƯƠNG, P.CÁI KHẾ, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
60 tỷ • 1217m²
49.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP - NGAY MINH PHỤNG, HẬU GIANG - PHƯỜNG 8 QUẬN 6 - GẦN CHỢ BÌNH TIÊN
2.6 tỷ • 18m²
144.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 6, P. 8

Bán
6
💘💘Cần tìm chủ mới cho căn nhà tại Trảng Dài – Vị trí đẹp, giá tốt!
1.69 tỷ • 76.5m²
22.09 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
Bán nhà Phương Canh, 40m2, 6 tầng, ô tô, chỉ 7,95 tỷ, vị trí đẹp, khu vực dân trí cao
7.95 tỷ • 40m²
198.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
6
🔥 BÁN NHÀ 2 TẦNG SIÊU HOT - GẦN CẦU RỒNG - ĐÀ NẴNG 🔥
3.1 tỷ • 33.2m²
93.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
6
Bán nhà căn góc 2 Mặt Tiền đường Lương Văn Can, P.2, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 63m²
134.92 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Bán đất hẻm phường Xuân An, Tp.Phan Thiết
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An
Bạn đang xem nội dung tin "Bán nhà Thạch Bàn DT: 51/60m2–MT6.3–18.8tỷ – Thang máy ." - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1175. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.