Tin bán
Bán Nhà Vila 2 Tầng Mặt Tiền Kinh doanh Thiên Thai - Phường An Tây, Thuận Hoá, TP Huế
Giá
2.98 tỷ
Diện tích
133m²
Đơn giá
22.41 tr./m²
Thông tin mô tả
- Diện tích: 133m sàn: 200m
- Công năng: Bể bơi trong nhà , 3 Phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, ban công và sân gara…
——> Vị trí: dân cư đông đúc phù hợp mở quán kinh doanh buôn bán rất hợp lý.
- Pháp lý sổ hồng chính chủ
- Giá 2.980 tỷ (chốt nhanh trong ngày)
Liên hệ: 0788597786
Bất động sản toạ lạc tại: đường Thiên Thai, Phường An Tây, Quận Thuận Hóa, Thành phố Huế.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1360
Ngày đăng tin
20/03/2025 08:20
Ngày cập nhật
20/03/2025 08:20
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN GẤP NHÀ CẤP 4 CÓ GÁC LỬNG – PHƯỜNG TÂN MAI, BIÊN HÒA
4.3 tỷ • 90m²
47.78 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC LONG HOÀ
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Long Hòa

Bán
9
Chào Bán Siêu Phẩm Căn Nhà 2 tầng, Thôn giáng Đông, Hòa châu, TP Đà Nẵng
2.5 tỷ • 94m²
26.6 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
BÁN NHÀ LIỀN KỀ 4 TẦNG + 1 TUM – 67,5m2 - VINHOMES MÓNG CÁI
3.9 tỷ • 67.5m²
57.78 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Móng Cái, P. Hải Hoà

Bán
3
BÁN VILLA CÓ DIỆN TÍCH ĐẤT SIÊU TO TP. VŨNG TÀU
41 tỷ • 801m²
51.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
2
CHỐT NGAY 81m2 ĐẤT VUÔNG NHẤT KHU VỰC TRƯỜNG THỌ – CHỦ CẦN TIỀN GẤP
6.9 tỷ • 81m²
85.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
5
Bán nhà ngay khu tàu ngầm, Cam Ranh
1.89 tỷ • 100m²
18.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Cam Ranh, P. Cam Nghĩa

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh
Bạn đang xem nội dung tin "Bán Nhà Vila 2 Tầng Mặt Tiền Kinh doanh Thiên Thai - Phường An Tây, Thuận Hoá, TP Huế" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1360. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.