Nhà đất bán / Huế / Q. Thuận Hóa / P. Thuỷ Biều / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Thuỷ Biều, Quận Thuận Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
PHẠM VĂN CHIÊU- HẺM XE HƠI - 86M2 - 3 TẦNG - 5PN - CHỈ 7 TỶ 3
7.3 tỷ • 86m²
84.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
3
Nhà bán Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Thắng Tam
3 tỷ • 44.8m²
66.96 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
4
Nhà HXH Đường Số 8, Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức
5.7 tỷ • 51m²
111.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
5
Cần bán gấp nhà ngay Chợ Thành Nam Thuận An, Bình Dương
1.9 tỷ • 67.5m²
28.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
9
Bán Nhà trệt lầu Cầu Ngã Bát, Đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
2.2 tỷ • 83m²
26.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh
Bán
Bán Đất Giáp KCN Thăng Long 3 - Vĩnh Phúc - Giá Chỉ Từ 9xx Triệu!
900 tr. • 85m²
10.59 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến

Bán
4
Bán đất trung tâm Thị Trấn Đất Đỏ - Mặt tiền Trần Huy Liệu
2.15 tỷ • 438m²
4.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
5
Bán nhà mặt tiền 1 trệt ,2 lầu đường Trần Quốc Toản - P thắng nhì - TP Vũng Tàu
6.5 tỷ • 86m²
75.58 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì