Nhà đất bán / Huế / Q. Thuận Hóa / P. Thuỷ Biều / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Thuỷ Biều, Quận Thuận Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
8
NHÀ 2 TẦNG PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2 TP THỦ ĐỨC 53M² - GIÁ CHỈ 3 TỶ 450 BỚT LỘC
3.45 tỷ • 53m²
65.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
6
BÁN NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG BẬT ĐẠT, P15, TÂN BÌNH
5.2 tỷ • 42m²
123.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
5
Bán nhà cấp 4 p. Bình Thắng, Tp. Dĩ An
2.55 tỷ • 119m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình Thắng

Bán
3
Bán nhà mới đẹp đường Lê Hồng Phong, Phường 7, Vũng Tàu
8.9 tỷ • 95m²
93.68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
2
Lh 0898894703
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
4
🍁🍁Bán nền đẹp đường nhựa đường 13 KDC 135 Thị Trấn Bến Lức
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Đường Nguyễn Bình, P9, Vũng Tàu
14.5 tỷ • 172m²
84.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
8
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – CƯ ÊBUR – CÁCH TRUNG TÂM TP. BUÔN MA THUỘT CHỈ 7KM
1.98 tỷ • 300m²
6.6 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur