Nhà đất bán / Huế / Q. Thuận Hóa / P. Phú Hội / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Phú Hội, Quận Thuận Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Căn hộ "Du thuyền" Vega Alaric Phường 10 Thành Phố Vũng Tàu Mở Bán – Chỉ từ 2,9 tỷ/căn
2.9 tỷ • 45m²
64.44 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ BỘT CÁ HÀ KHÁNH
3.9 tỷ • 85m²
45.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Khánh

Bán
6
Cần bán gấp nhà ngay Vòng Xoay An Phú Thuận An, Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Bán Nhà Mặt Tiền 3 Tầng Khu Tái Định Cư Đại La
3.2 tỷ • 187.5m²
17.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Nhơn

Bán
5
Bán nhà sổ riêng gác đúc đẹp ngay chợ Quang Thắng, Trảng Dài
2.75 tỷ • 117.5m²
23.4 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
BÁN NHÀ LIỀN KỀ 4 TẦNG + 1 TUM – 67,5m2 - VINHOMES MÓNG CÁI
3.9 tỷ • 67.5m²
57.78 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Móng Cái, P. Hải Hoà

Bán
3
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà giá rẻ gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
6
Săn ngay toà CHDV gần biển Tân Trà, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 100m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải