Nhà đất bán / Huế / Q. Thuận Hóa / P. Phước Vĩnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Phước Vĩnh, Quận Thuận Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 2 lầu phường Long Bình Tân , Biên Hoà
4.5 tỷ • 80m²
56.25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình Tân

Bán
8
BÁN NHÀ PHƯỜNG 4 - TRUNG TÂM TP TÂN AN, LONG AN
2.35 tỷ • 70m²
33.57 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
10
25 TỶ HẠ CÒN 19 TỶ – SIÊU BIỆT THỰ 200M2 KDC D2D VÕ THỊ SÁU, P. THỐNG NHẤT, TP. BIÊN HOÀ
19 tỷ • 200m²
95 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
2
Bán Shophouse căn áp góc Khu Đô Thị T&T Phố Nối
7.5 tỷ • 75m²
100 tr./m²
Hưng Yên, Tx. Mỹ Hào, P. Bần Yên Nhân

Bán
3
Bán đất Diên An, Diên Khánh, Khánh Hoà
1.4 tỷ • 127m²
11.02 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
8
NHÀ TRỆT 2 LẦU XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - ĐƯỜNG SỐ 26 KDC THỚI NHỰT 1 - AN KHÁNH - NINH KIỀU
4.15 tỷ • 40m²
103.75 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
7
Bán Nhanh Căn Homestay Đang Kinh Doanh - Xuân An, Phan Thiết
4.5 tỷ • 253m²
17.79 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM 3 CU, TRUNG TÂM TP VŨNG TÀU 4,5 tỷ
4.5 tỷ • 47m²
95.74 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3