Nhà đất bán / Huế / Q. Thuận Hóa / P. Phú Nhuận / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Phú Nhuận, Quận Thuận Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà cấp 4 đường Tùng Lâm 9, Hoà Xuân, Cẩm Lệ
2.69 tỷ • 100m²
26.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Bán
6
Bán đất mặt tiền đường Liên Phường Thủ Đức, 143m² (6x24m), sổ hồng riêng, đường 30m, gần Global City, giá 27 tỷ.
27 tỷ • 143m²
188.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - PHÚ TÂN, BẾN TRE giảm ngay 200tr
4.6 tỷ • 500m²
9.2 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. Phú Tân

Bán
5
Bán Nhà mới đẹp đường Lương Văn Can, P2, Trung Tâm Vũng Tàu
4.75 tỷ • 47.2m²
100.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
BÁN NHÀ CẤP 4 – ĐƯỜNG ĐẶNG THÙY TRÂM, TP. TAM KỲ
2.1 tỷ • 100m²
21 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. An Mỹ

Bán
6
Bán nhà đường số 8, P11, Quận Gò Vấp
4.98 tỷ • 41m²
121.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
Bán biệt thự khu Bình Minh, P.8, Vũng Tàu
16 tỷ • 127m²
125.98 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8
Bán
3
Chính Chủ Bán Nhanh Nhà Centana Điền Phúc Thành Quận 9
7.3 tỷ • 255m²
28.63 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường