Tin bán
✨✨✨Cần Bán Lô Đất Đẹp Nguyễn Khuyến, Vĩnh Hải, Nha Trang
Giá
1.63 tỷ
Diện tích
68m²
Đơn giá
24.08 tr./m²
Thông tin mô tả
🍀Diện Tích: 64,7m2 , Ngang 4m , Dọc 16m ( Nở hậu 4m1)
🍀Trước Mặt Đất Là Đường Bê Tông Thông Thoáng Gần Chợ Vĩnh Hải , Xung Quanh Đất là Khu Dân Cư
🍀Đất Hướng Đông Nam
☘Pháp Lý: Có sổ Hồng Đầy Đủ Sang Nhượng Ngay.
✨Thích Hợp Cho Các Bác Mua Đất Để Xây Nhà Ở , Hoặc Dùng mua đất Đầu Tư.
✨Giá Bán Chỉ 1 Tỷ 630 Các Bác tới xem Thương Lượng.
✨Địa chỉ: Tổ 13 Tây Nam , Phường Vĩnh Hải , Nha Trang.
☎SĐT/Zalo: 0336408884
Bất động sản toạ lạc tại: đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1190
Ngày đăng tin
07/03/2025 14:41
Ngày cập nhật
07/03/2025 14:42
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NHÀ MỚI MÊ LỬNG ĐỐI DIỆN BỆNH VIỆN TỈNH PHAN THIẾT
1.55 tỷ • 103m²
15.05 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
Chính chủ gửi bán dãy trọ 12 phòng đang thu nhập cao
11 tỷ • 280m²
39.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu căn biệt thự đẹp mặt tiền gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
12.2 tỷ • 150m²
81.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
Săn ngay nhà mặt tiền giá rẻ Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
8
Bán nhà đường Trương Công Định, P.7, Vũng Tàu
7.9 tỷ • 60m²
131.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
Bán Nhà 3 Tầng MT Lý Nhân Tông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8.35 tỷ • 95m²
87.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
NHÀ LUXURY ĐOÀN THỊ ĐIỂM – 39M2 – 5 TẦNG – HXH 4M – FULL NỘI THẤT XỊN
12.5 tỷ • 39m²
320.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 1

Bán
2
❤ SIÊU HOT - BÁN ĐẤT MAI XÁ - THẮNG LỢI - THƯỜNG TÍN ❤
1.56 tỷ • 55.6m²
28.06 tr./m²
Hà Nội, H. Thường Tín, X. Thắng Lợi
Bạn đang xem nội dung tin "✨✨✨Cần Bán Lô Đất Đẹp Nguyễn Khuyến, Vĩnh Hải, Nha Trang" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1190. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.