Giá
4 tỷ
Diện tích
100m²
Đơn giá
40 tr./m²
Thông tin mô tả
🔥 ĐẤT HÒA XUÂN – 100M² – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ CHỈ 4 TỶ
📐 Diện tích đẹp: 100m²
🛣️ Đường 5m5 – khu dân cư đông đúc
✔️ Thích hợp xây nhà ở lâu dài
✔️ Khu vực phát triển, tiện ích đầy đủ
✔️ Giá tốt trong tầm tài chính
💰 Chỉ: 4 tỷ
📞 Thanh Tú – 0943911097
🚀 Giá tốt – mua nhanh kẻo mất!
#datHoaxuan #batdongsanDanang #datdep #nhadat
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng.
#đất mặt tiền #đất chính chủ #đất mặt tiền chính chủ #đất đường chính #đất nặt tiền #đất hòa xuân #đất hòa xuân đà nẵng
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3357
Ngày đăng tin
04/04/2026 15:21
Ngày cập nhật
04/04/2026 15:21
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
4
🔥 MẶT TIỀN MẸ THỨ – HÒA XUÂN – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VÕ CHÍ CÔNG – 100m2 – GIÁ 9,X TỶ 🔥
9.9 tỷ • 100m²
99 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán Lô Đất Khu Chợ 3 Xã – Hòa Xuân, Đà Nẵng – 130m2 – Ngang 6m Đẹp
2.95 tỷ • 130m²
22.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
🔥 BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐÔ ĐỐC LÂN – VỊ TRÍ ĐẸP – GIÁ TỐT 🔥
11.9 tỷ • 200m²
59.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
DỐC KỲ LẦN – CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP TẠI HOÀNG MINH GIÁM!
4.75 tỷ • 100m²
47.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHAN TRIÊM – GIÁ RẺ !
5.85 tỷ • 92m²
63.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN PHƯỚC LAN – GIÁ ĐẦU TƯ
15 tỷ • 100m²
150 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN KIM – HÒA XUÂN, GIÁ TỐT! 🌿
5.5 tỷ • 100m²
55 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Có thể bạn quan tâm
Bán
7
💥 Siêu Hot: Bán Căn Hộ D'Lusso Quận 2 - View Đẹp, Giá Chỉ Từ 3.2 Tỷ!
3.2 tỷ • 49m²
65.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
8
Bán Nhà 5 Tầng Tại Bát Khối, Long Biên, Mặt Tiền Đẹp, An Sinh Đỉnh 5,7Tỷ
5.7 tỷ • 31m²
183.87 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
2
🌟 CĂN HỘ HƯNG NGÂN GARDEN - TẦNG GIỮA, BAN CÔNG HƯỚNG SÂN, GIÁ TỐT 🌟
2.1 tỷ • 67m²
31.34 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
7
CĂN HỘ ĐẸP MỚI XÂY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - KHU ĐÔ THỊ HƯNG PHÚ MỚI
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
Căn biệt thự sang trọng gần đường Lê Đại Hành, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 160m²
50 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
5
Bán Cắt Lỗ Nhà 5 Tầng 33m2, 4 Phòng Ngủ, Ô Tô Đỗ, Gần Phương Canh, Nhổn - Giá Chỉ 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 33m²
130.3 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
3
Lô đất Bê tông 6m Hòa Châu – Gần QL1A – 1 tỷ 350
1.35 tỷ • 124m²
10.89 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
4
BÁN ĐẤT HẺM 444 ĐƯỜNG TRẦN PHÚ, VŨNG TÀU
5.65 tỷ • 130.8m²
43.2 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5
Bạn đang xem nội dung tin "ĐẤT HÒA XUÂN – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ CHỈ 4 TỶ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3357. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.