Giá
1.2 tỷ
Diện tích
120m²
Đơn giá
10 tr./m²
Thông tin mô tả
Gần UBND Hòa Phước – 120m2 – giá 1 tỷ 2xx
----------------------------
Chủ cần bán lô đất Kiệt oto Hòa Phước, Đà Nẵng
Vị trí: Khu đông đúc dân cư, đi lại thuận tiện
Diện tích: 120m2 – Full đất ở
Đường trước nhà: 4m
Giá bán: 1 tỷ 2x
Liên hệ: Thanh Tú – 0901175969 – xem đất làm việc giá
Lô 2: Lô mặt tiền trục Chính đường 8m – 150m2 – 2 tỷ 1xx
Lô 3: Lô đường Bê Tông 5m – 130m2 – 1 tỷ 6xx
#đất_hòa_phước
#đất_Đà_nẵng
#đất_nhơn_thọ
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Hòa Phước, Huyện Hòa Vang, Thành phố Đà Nẵng.
#đất mặt tiền #đất mặt tiền chính chủ #đất đường chính #đất đường lớn #đất chính chủ đường lớn #đất mặt tiền đường lớn #đất đường chính #đất mặt tiền
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1201
Ngày đăng tin
08/03/2025 11:03
Ngày cập nhật
08/03/2025 11:03
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
6
BÁN ĐẤT THÔN GIÁNG NAM 1 – HÒA PHƯỚC
2.6 tỷ • 121m²
21.49 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP VIEW CÔNG VIÊN – TĐC BẾN XE ĐỨC LONG, HÒA XUÂN
2.85 tỷ • 100m²
28.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ CHỢ MỚI BA XÃ – HÒA PHƯỚC, TP. ĐÀ NẴNG
2.05 tỷ • 105m²
19.52 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
Cần tìm chủ mới cho lô đất đẹp tại Giáng Nam 1 – Hòa Phước (nay là P. Hòa Xuân, TP. Đà Nẵng)
2 tỷ • 114m²
17.54 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
8
Vị trí tiềm năng tại Hòa Xuân mới – Đà Nẵng
1.45 tỷ • 131m²
11.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
📍 BÁN LÔ ĐẤT HÒA XUÂN – GIÁ TỐT 📌 Vị trí: Tân Hạnh, Hòa Phước (nay thuộc P. Hòa Xuân, TP. Đà Nẵng)
1.98 tỷ • 126m²
15.71 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
Lô đất đẹp Tân Hạnh - Hòa Phước nay thuộc phường Hòa Xuân – Gần QL1A, gần các trường, tiện ích đầy đủ
1.98 tỷ • 126m²
15.71 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
Lô đất bến Xe Đức long – đường Thông – 100m2 – Kế Bên Lô Góc
2.55 tỷ • 100m²
25.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước
Có thể bạn quan tâm

Bán
KDC 586 đường số 6 trục chính TP Vị Thanh, Hậu Giang
380 tr. • 100m²
3.8 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Vii

Bán
3
Bán căn nhà hẻm đường Phan Chu Trinh - P2 - TP Vũng Tàu
8.8 tỷ • 84m²
104.76 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Mặt tiền kinh doanh đỉnh giáp thủ đức
5.5 tỷ • 140m²
39.29 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Vĩnh Phú

Bán
4
Bán nhà KDC Chợ Đêm Hoà Lân, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
2
🏆🏆Bán nhà 2.5 Tầng đường Kiều Phụng dt100m2 Giá 5.8 tỷ tl nhẹ
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
Dãy trọ 2 tầng 5x20m2 đường ô tô né nhau Đào Trinh Nhất, Linh Tây, Thủ Đức
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
3
🍀🍀🍀 Toà Căn Hộ Nam Việt Á - Ngũ Hành Sơn - Gần Sông Gần Biển.
8.3 tỷ • 95m²
87.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ - VỊ TRÍ VÀNG CAM HIỆP NAM - GIÁ CHỈ 1 TỶ 900 TRIỆU
1.9 tỷ • 211.3m²
8.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Cam Lâm, X. Cam Hiệp Nam
Bạn đang xem nội dung tin "Gần UBND Hòa Phước – 120m2 – giá 1 tỷ 2xx" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1201. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.