Tin bán
Lô đất vuông vức, cao ráo, tiềm năng sinh lời cực tốt và giá cực kì rẻ
Giá
650 tr.
Diện tích
1,000m²
Đơn giá
0.65 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
- Diện tích: 1.000m2
- Giá bán: 650tr
- Pháp lý: sổ hồng riêng, chính chủ không qua môi giới, giấy tờ đầy đủ rõ ràng
- Đường đất rộng ô tô vào tận đất, vô cùng thuận tiện
- Siêu thích hợp đẻ đầu tư, làm nhà vườn nghĩ dưỡng hoặc giữ đất dài hạn
• Có giếng nước riêng, tiện sinh hoạt và trồng trọt
• Vườn cây ăn trái đa dạng, sẵn sàng thu hoạch: cà na, chùm ruột, siro, mận hồng quân, chôm chôm, cóc, chanh, tắc...
=> Không gian sống xanh, mát mẻ – lý tưởng nghỉ dưỡng cuối tuần hoặc phát triển nhà vườn, farmstay.
📞 Liên hệ ngay:
Ngọc Trâm – 0973.538.723 để xem đất trực tiếp và nhanh tay sở hữu lô đất đẹp này trước khi người khác kịp ra quyết định!
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Bình Lộc, Thành phố Long Khánh, Tỉnh Đồng Nai.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1717
Ngày đăng tin
16/04/2025 14:15
Ngày cập nhật
16/04/2025 14:15
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ TẠI KĐT HÀ QUANG 2
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
4
Bán nhà
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
Bán nhà đường Tô Hiến Thành
16.9 tỷ • 169m²
100 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
9
Nhà bán
1.5 tỷ • 31m²
48.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
5
Bán hoặc cho thuê nhà trệt mới 2 mặt tiền trước sau đường Trần Nam Phú, An Khánh, Ninh Kiều, TPCT
8.4 tỷ • 105m²
80 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN BÊ TÔNG - TẶNG NHÀ CẤP 4 - KP2 - PHÚ TRINH - PHAN THIẾT
1.8 tỷ • 89.1m²
20.2 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ SIÊU ĐẸP – KHU BIỆT THỰ ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 311m²
54.66 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
7
Bán đất thổ cư tại Thị Trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An
2.4 tỷ • 112.7m²
21.3 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước
Bạn đang xem nội dung tin "Lô đất vuông vức, cao ráo, tiềm năng sinh lời cực tốt và giá cực kì rẻ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1717. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.