Giá
18 tỷ
Diện tích
4,400m²
Đơn giá
4.09 tr./m²
Hướng
Nam
Thông tin mô tả
🏭 CHO THUÊ XƯỞNG TẠI LONG NGUYÊN, BÀU BÀNG, BÌNH DƯƠNG 🏭
🔹 Tổng diện tích đất: 4.400m²
🔹 Diện tích nhà xưởng: 3.000m²
🔹 Văn phòng: Lầu trệt, 120m²
🔹 PCCC tự động, giấy tờ pháp lý đầy đủ
🔹 Bình điện hạ thế: 400kVA
🔹 Vị trí đẹp, trung tâm tuyển dụng lao động, sân bãi rộng, xe container ra vào 24/24
💰 Giá thuê: 180 triệu/tháng (cọc 5 tháng)
💰 Giá bán: 18 tỷ
📞 Liên hệ ngay: Thương Tín – Zalo 0369655075 để gặp chủ trao đổi trực tiếp!
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Long Nguyên, Huyện Bàu Bàng, Tỉnh Bình Dương.
#Xưởng bán hoặc cho thuê tại bình dương
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1495
Ngày đăng tin
29/03/2025 15:37
Ngày cập nhật
02/04/2025 09:37
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
6
Căn biệt thự đẹp giá rẻ gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 150m²
73.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
9
Chính Chủ Bán Nhà Phố SÁT HẺM XE TẢI - TƯƠNG LAI RA 2 MẶT TIỀN - PHÂN KHÚC HIẾM - GIÁ 6.2 TỶ
6.2 tỷ • 48m²
129.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 13

Bán
9
NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT – NGAY TRUNG TÂM AN KHÁNH, NINH KIỀU
2.59 tỷ • 45m²
57.56 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
Bán căn hộ Vtcenter 93 lê lợi vị trí trung tâm thành phố Vũng Tàu
2.9 tỷ • 76m²
38.16 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Nguyễn An Ninh

Bán
3
Bán đất hẻm phường Xuân An, Tp.Phan Thiết
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
4
Bán nhà hẻm Nguyễn Tri Phương, phường An Bình, Tp. Dĩ An
3.8 tỷ • 84.5m²
44.97 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
4
Ngộp Bank bán(2ty1) lô góc (7,5x19)Vip nhất TT Diêu Trì, đ Trần Bá
2.1 tỷ • 143m²
14.69 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì
Bạn đang xem nội dung tin "Cho thuê hoặc bán nhà xưởng" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1495. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.