Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Huyện Bắc Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Chính chủ bán đất nhà phố và biệt thự dự án Bách Khoa, Phú Hữu, TP Thủ Đức – Giá chỉ từ 30tr-55tr/m2
25.62 tỷ • 447m²
57.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
BÁN CĂN NHÀ NGÓI TẠI THỊ TRẤN CHÂU THÀNH, TP TÂY NINH
670 tr. • 394.4m²
1.7 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, Tt. Châu Thành

Bán
12
BÁN NHÀ RIÊNG, MỚI XÂY, VĨNH HƯNG HOÀNG MAI
2.85 tỷ • 31m²
91.94 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Vĩnh Hưng

Bán
3
Phong Nam - Hoà Châu còn sót lại 1 lô duy nhất - 1 tỷ 050
1.05 tỷ • 100m²
10.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
7
Mua ngay căn biệt thự giá rẻ gần đường Trần Cao Vân, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
12 tỷ • 197m²
60.91 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
5
(D063) Đất thổ cư hẻm đường số 38 Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
5.4 tỷ • 89m²
60.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
8
Chính chủ gửi bán Khách sạn 48 phòng diện tích 350m2 35 tỷ
35 tỷ • 350m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Bình

Bán
4
Bán nhà đúc 3 tấm hẻm nhỏ đường 5D Kênh Nước Đen, Q. Bình Tân, 60m2 giá chỉ 3.6 tỷ
3.6 tỷ • 60m²
60 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A