Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / X. Bình Mỹ / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Bình Mỹ, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Nhà đất khu phố Hiệp Trường phường Hiệp Tân, Tx Hoà Thành, Tỉnh Tây Ninh
780 tr. • 206.4m²
3.78 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, P. Hiệp Tân

Bán
3
CHỈ 460 TRIỆU – SỞ HỮU NGAY 150M2 THỔ CƯ HÀM LIÊM
460 tr. • 150m²
3.07 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
3
MAISON GRAND - NHẬN BOOKING GIAI ĐOẠN MỚI
1.8 tỷ • 49m²
36.73 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Phú Mỹ

Bán
6
Toà CHDV có dòng tiền tốt gần trường Đại học FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
9.2 tỷ • 180m²
51.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
6
Nhà 4 tầng mới tinh dân xây độc lập Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi
3.65 tỷ • 40m²
91.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm
Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG VUÔNG VỨC, NGAY CẦU BÌNH LỢI, GẦN GIGA MALL – CHỈ 3.7 TỶ (48M²)
3.3 tỷ • 48m²
68.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
NHÀ MỚI DỌN VÔ Ở NGAY - HẺM Ô TÔ - NGANG 5M - 4 TẦNG - 2 XẸT LÊ VĂN KHƯƠNG - HIỆP THÀNH - QUẬN 12 - GIÁ 5.58
5.58 tỷ • 70m²
79.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
6
Chào bán nhà Mê Lững - Phong Nam, Hòa Châu, Đà Nẵng - 1 tỷ 850
1.85 tỷ • 84m²
22.02 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu