Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / X. Tân Định / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Tân Định, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bất động sản Long Biên – Bán đất Cự Khối – 60m2 – 4.95tỷ.
4.95 tỷ • 60m²
82.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
Cần bán nhanh nhà hẻm Bạch Đằng, TT TP. Nha Trang
2.9 tỷ • 40m²
72.5 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
4
🔥 BÁN ĐẤT LIÊM LẠC 3 – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ TỐT 🔥
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LÊ VĂN TÁM - PHƯỚC LONG
7.5 tỷ • 137.4m²
54.59 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
BÁN GẤP LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN TẶNG NHÀ CẤP 4 NGAY KĐT VCN PHƯỚC LONG, NHA TRANG
5.9 tỷ • 68.5m²
86.13 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN PHẠM HỮU KÍNH - 103m2 - 9PN - 10WC
16 tỷ • 103m²
155.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
NHÀ 3 TẦNG BTCT – HẺM XE HƠI NHƯ MẶT TIỀN – LÂM VĂN BỀN, Q7
9.5 tỷ • 54m²
175.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Kiểng

Bán
6
Bán nhà 3 tầng giá rẻ
3.35 tỷ • 1502m²
2.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh