Tin bán
Bán nhà mặt phố tại 36 Nguyễn Huệ, Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa, 7,8 tỷ, 227m2, rộng 6m hàng hiếm
Giá
7.8 tỷ
Diện tích
227m²
Đơn giá
34.36 tr./m²
Hướng
Tây
Thông tin mô tả
Nhanh tay sở hữu căn nhà mặt phố tại 36 Nguyễn Huệ, Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa. Căn nhà có cấu trúc 3PN + 4WC + bếp, diện tích rộng 227m², phù hợp cho gia đình lớn hoặc có nhu cầu kinh doanh. Giá bán chỉ 7,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày.
Đường vào trước nhà rộng 20m, thuận lợi cho xe ô tô ra vào thoải mái. Mặt tiền 6m, lý tưởng cho kinh doanh buôn bán. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Winmart Vincom + Ninh Hòa, siêu thị Bách Hóa Xanh tổ dân phố 11.
+ Công viên văn hóa thể thao gần đó, tạo không gian thư giãn cho gia đình.
Bất động sản toạ lạc tại: đường Nguyễn Huệ, Phường Ninh Hiệp, Thị xã Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1226
Ngày đăng tin
10/03/2025 21:13
Ngày cập nhật
10/03/2025 21:15
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐÔ LƯƠNG
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
6
TOÀ CĂN HỘ VIEW BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG ( GẦN CẠNH HÒN CHỒNG ) / TP NHA TRANG - 20Tỷ
20 tỷ • 60.5m²
330.58 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Phước

Bán
5
SPANA TOWER – TRÁI TIM MỚI CỦA ĐÀ NẴNG
4.7 tỷ • 82.13m²
57.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa, Vỉa Hè Rộng, Kinh Doanh Đỉnh, 146m2, Mặt Tiền 6m, Giá 43 Tỷ
43 tỷ • 146m²
294.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
6
SIÊU PHẨM CĂN HỘ 5 TẦNG - KIỆT PHAN TỨ - DOANH THU 110TR/THÁNG
19.3 tỷ • 122m²
158.2 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
2
🌟 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN VĂN QUẾ dt100m2 Giá 3ty850 tl nhẹ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
3
Nhà 1 Trệt 1 Lầu - Tam Phước, Long Điền - 2 Tỷ 3
2.3 tỷ • 89m²
25.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền
Bạn đang xem nội dung tin "Bán nhà mặt phố tại 36 Nguyễn Huệ, Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa, 7,8 tỷ, 227m2, rộng 6m hàng hiếm" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1226. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.