Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / Nhà phố
Bán Nhà Phố Huyện Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Lô Đất Khu Chợ 3 Xã – Hòa Xuân, Đà Nẵng – 130m2 – Ngang 6m Đẹp
2.95 tỷ • 130m²
22.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán nhà Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
2.6 tỷ • 100m²
26 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
5
Bán gấp biệt thự kề uỷ ban Quận 9 cũ 230m2 giá tl tốt
23 tỷ • 230m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
6
SKYLINE TOWNHOUSE NAM LONG GARDEN
6 tỷ • 79.8m²
75.19 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
5
Nhà Mới Xây Chuẩn Bị Hoàn Thiện Phong Nẫm, Phan Thiết
1.35 tỷ • 100m²
13.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
7
Bán căn góc CT2 VCN P.Phước Hải, Nha Trang
2.95 tỷ • 79.2m²
37.25 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
3
Chủ Gấp Bán - Giảm Giá Còn 11.5 Tỷ Mặt Tiền Đường Song Hành
11.5 tỷ • 96m²
119.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
Bán Nhà KDC Kiến Á, đường Liên Phường, PLB, TP.Thủ Đức
11 tỷ • 125m²
88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B