Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / X. Khánh Hiệp / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Khánh Hiệp, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
🔥🔥 CHỈ TỪ 1.4 TỶ / CĂN 2PN TẠI TRUNG TÂM THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG🔥🔥
1.4 tỷ • 52m²
26.92 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
7
Bán nhà
3.99 tỷ • 52m²
76.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
4
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – VIEW SÔNG NGHỈ DƯỠNG – GIÁ CHỈ 250 TRIỆU TRỌN GÓI !
250 tr. • 1296m²
0.19 tr./m²
Quảng Trị, H. Hải Lăng, X. Hải Lâm

Bán
3
🔥 TOÀ CĂN HỘ 7 TẦNG – CÓ THANG MÁY – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥
12.8 tỷ • 70m²
182.86 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
9
Cần Bán Nhà Mới 5 Tầng Tại Bát Khối Long Biên, Vị Trí Đỉnh, Sát Mặt Đường
5.6 tỷ • 30m²
186.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
NHÀ 3 TẦNG BTCT – HẺM XE HƠI NHƯ MẶT TIỀN – LÂM VĂN BỀN, Q7
9.5 tỷ • 54m²
175.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Kiểng

Bán
4
Giá bán 2 Tỷ 350 tr Rẻ Nhất Bình Chuẩn
2.35 tỷ • 56m²
41.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn