Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / X. Khánh Trung / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Khánh Trung, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô đất thổ cư đường số 4 khu Tái Định Cư Đồng Tâm, Phường 6, Tp Tân An, Long An
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
Bán lô góc mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ
45 tỷ • 197m²
228.43 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Lộc Thọ

Bán
4
Bán kho tại Vĩnh Tân Tân Uyên bình dương
5.2 tỷ • 520m²
10 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân

Bán
3
BÁN CĂN NHÀ NGÓI TẠI THỊ TRẤN CHÂU THÀNH, TP TÂY NINH
670 tr. • 394.4m²
1.7 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, Tt. Châu Thành

Bán
5
Bán Đất (tặng dãy trọ ĐH Bách Khoa) Liên Chiểu
1.95 tỷ • 121.3m²
16.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
8
Bán Nhà Phố Melosa Graden Khang Điền 7,2 tỷ hoàn thiện
7.2 tỷ • 75m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
2
HXH thông Khu Phan Xích Long, gần mặt tiền Phan Đăng Lưu, P1, Phú Nhuận
5.1 tỷ • 24.5m²
208.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 1

Bán
6
Chính Chủ gửi Bán Căn 1PN Tầng Cao View Sông Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai 3,35 tỷ Sở Hữu Lâu Dài
3.35 tỷ • 50m²
67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi