Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / X. Cầu Bà / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Cầu Bà, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
NHÀ 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG NGUYỄN BÁ HỌC (ĐƯỜNG 3), P. TÂN MAI, BIÊN HÒA
6.8 tỷ • 137m²
49.64 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
3
Lô đất Bê tông 6m Hòa Châu – Gần QL1A – 1 tỷ 350
1.35 tỷ • 124m²
10.89 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
BÁN LÔ BIỆT THỰ KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 85m²
25.29 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
2
Chào bán lô đất tại Thôn Hầu - Phường Hoàng Lâm - TP. Thủy Nguyên
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm

Bán
5
Bán Nhà 4 Tầng Hẻm 1 Xẹt phường 8, Gò Vấp
5.98 tỷ • 42m²
142.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
4
Bán Lô Thổ Cư Phường Xuân An, Phan Thiết
1.5 tỷ • 100m²
15 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
3
NHÀ 2 TẦNG ĐƯỜNG KIẾN THIẾT TRUNG TÂM TP. NHA TRANG
2.6 tỷ • 33m²
78.79 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hòa

Bán
4
BÁN NHÀ GIẢM GIÁ SÂU – TỪ 6 TỶ CHỈ CÒN 5,5 TỶ – MẶT TIỀN HT 10, Q12
5.5 tỷ • 50.8m²
108.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành