Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / Tt. Khánh Vĩnh / Nhà phố
Bán Nhà Phố Thị Trấn Khánh Vĩnh, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP KIỆT Ô TÔ PHAN VĂN ĐỊNH dt138m2 Giá 6.2 tỷ tặng nhà c4
6.2 tỷ • 138m²
44.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
5
Bán nhà 3 tầng mới hoàn thiện tại ngã tư Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
3
BÁN ĐẤT BÀ RỊA VŨNG TÀU - HUYỆN LONG ĐẤT - XÃ PHƯỚC LONG THỌ
890 tr. • 140m²
6.36 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Long Thọ

Bán
4
Mặt tiền kinh doanh lộ nhựa lớn gần UB Xã Phú Thịnh, Tam Bình, Vĩnh Long
380 tr. • 162m²
2.35 tr./m²
Vĩnh Long, H. Tam Bình, X. Phú Thịnh

Bán
9
Nhà 1 Trệt 2 Lầu KDC Cao Cấp tại Bình Chuẩn - Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOÀNG MINH CHÁNH, P. HOÁ AN, TP. BIÊN HOÀ
3.1 tỷ • 128m²
24.22 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
8
Bán Biệt thư góc 2 mặt tiền (1 trệt ,2 lầu) đường Hùng Vương - trung tâm TP Bà Rịa
6 tỷ • 200m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
Bần bán căn nhà hẻm 72 Nguyễn Thiện Thuật, phường Thắng Nhất
1.55 tỷ • 60m²
25.83 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất