Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / X. Sông Cầu / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Sông Cầu, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Mua ngay toà CHDV mặt tiền gần cầu sông Hàn, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 75m²
133.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
2
Bán căn nhà cấp 4 có sân vườn nội bộ Lê Duẩn, Phường 7, Tuy Hoà
4 tỷ • 75m²
53.33 tr./m²
Phú Yên, Tp. Tuy Hoà, P. 7

Bán
6
Bán đất tặng kho cách đường ĐT743B chỉ 100m P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
4.9 tỷ • 206m²
23.79 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
Bán nhà khu Thái Dương, Phường 6, Tp Tân An
3 tỷ • 72m²
41.67 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
Cơ hội tốt nhất để sỡ hữu ngay nhà đẹp ở khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 34m²
147.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ CHỢ MỚI BA XÃ – HÒA PHƯỚC, TP. ĐÀ NẴNG
2.05 tỷ • 105m²
19.52 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
🔥 CỰC PHẨM MẶT TIỀN TRẦN HƯNG ĐẠO – VIEW SÔNG HÀN, GIÁ CHỐT NHANH 20.8 TỶ! 🔥
20.8 tỷ • 100m²
208 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
💘💘Cần tìm chủ mới cho căn nhà tại Trảng Dài – Vị trí đẹp, giá tốt!
1.69 tỷ • 76.5m²
22.09 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài