Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / X. Khánh Thượng / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Khánh Thượng, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN - KDC HÓA AN - BIÊN HÒA
3.7 tỷ • 72m²
51.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
2
📣 CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ – PHỐ HOÀNG DIỆU – NGAY GÓC NGUYỄN VĂN LINH – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 📣
7.9 tỷ • 160m²
49.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
5
Bán lô đất tại Phường 2, Bảo Lộc
1.65 tỷ • 264m²
6.25 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2

Bán
2
1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức
645 tr. • 501.5m²
1.29 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Hòa

Bán
4
Chuyển Giao Toàn Bộ Nhà Xưởng và Tài Sản Tại Xã An Viễn, Trảng Bom
38 tỷ • 0.85 ha
4.47 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
2
Chính chủ cần bán đất nền Suối Lớn - Vị trí đẹp, 2 mặt tiền!
7 tỷ • 201m²
34.83 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, X. Dương Tơ

Bán
2
**CƠ HỘI ĐẦU TƯ - BÁN DÃY TRỌ 5 PHÒNG TẠI KHU DÂN CƯ SÔI ĐỘNG!**
2.85 tỷ • 165m²
17.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
4
NHÀ CẤP 4 ĐẸP MẶT TIỀN NHỰA VIEW HỒ VĂN THÁNH – PHAN THIẾT, BÌNH THUẬN
2.39 tỷ • 80m²
29.88 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài