Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / X. Giang Ly / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Giang Ly, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà mới 99 % vừa hoàn thiện ấp Long Hải, xã Trường Tây, TX. Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh
1.35 tỷ • 171m²
7.89 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
7
Bán nhà Tân phuoc khach Tân Uyên
3.25 tỷ • 163m²
19.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh
Bán
4
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi - Kinh Doanh Buông Bán Tốt - 713/ Lê Đức Thọ, P.16, Gò Vấp
4.8 tỷ • 48m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
Nhà mới Sổ riêng đường Đào Duy Từ, Phường 4, Đà Lạt
4 tỷ • 42.9m²
93.24 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 4

Bán
6
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHẠM HÙNG – HÒA XUÂN, CẨM LỆ 🔥
8.2 tỷ • 108m²
75.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM 54 ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN NGỮ, PHƯỜNG EATAM, TP. BMT
1.99 tỷ • 105m²
18.95 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
3
Bán gấp mặt tiền DT756 Chơn Thành - Bình Phước
450 tr. • 318.5m²
1.41 tr./m²
Bình Phước, Tx. Chơn Thành, X. Minh Lập

Bán
Bán đất tặng nhà 1 t 1 lầu đường Phan Chu Trinh, P2, TPVT
7.6 tỷ • 80m²
95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2