Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / X. Khánh Bình / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Khánh Bình, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
*CƠ HỘI VÀNG: CĂN NHÀ TÂM HUYẾT GẦN BIỂN MỸ KHÊ SƠN TRÀ!**
1.02 tỷ • 98m²
10.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ VIEW SÔNG – MT EASTMARK CITY – 3PN, 95-100M2 – GIÁ 4.15 TỶ
4.15 tỷ • 95m²
43.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Bán đất xây dựng mô hình homestay view đẹp Tp. Pleiku
6.5 tỷ • 1680.5m²
3.87 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, X. Trà Đa

Bán
BÁN LÔ ĐẤT HAI MẶT TIỀN THUỘC GX ĐÔNG VINH - HỐ NAI 3 - TRẢNG BOM
460 tr. • 130m²
3.54 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hố Nai 3

Bán
4
Bán nhà 3 tầng gần cổng Lideco, P. Cao Thắng – Hạ Long ô tô đỗ cửa
3.1 tỷ • 50.5m²
61.39 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
8
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, Nhà Lô Góc 6 Tầng Mặt Tiền Siêu Đẹp
6.45 tỷ • 34m²
189.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
BÁN NHÀ NẰM GẦN BÃI TẮM HÒN CHỒNG NHA TRANG
7.5 tỷ • 72.2m²
103.88 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Phước

Bán
3
NỀN ĐẸP DT RỘNG PHÙ HỢP XÂY TRỌ
2.59 tỷ • 128.6m²
20.14 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi