Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Khánh Vĩnh / X. Khánh Đông / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Khánh Đông, Huyện Khánh Vĩnh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Một nền duy nhất chốt nhanh 260 triệu Tái định cư Tân Phú Thạnh Cái Tắc, Châu Thành A, Hậu Giang
260 tr. • 80m²
3.25 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành A, Tt. Cái Tắc

Bán
3
Bán Nhà 4 Tầng Ngô Gia Tự, Đằng Lâm, 52m2, Đường 6m, Hướng Đông Bắc, Giá 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 52m²
82.69 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
Ngộp bank cần báb gấp căn nhà 319_321 Trần Phú Thị Trấn Dieu Trì Huyện Tuy Phước Bình Định
58 tr. • 170m²
0.34 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì

Bán
3
Đất Sạch Đẹp Đường Nguyễn Văn Tỵ
8.7 tỷ • 300m²
29 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
5
BÁN NHÀ TRỆT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VIẾT XUÂN, P. TRÀ AN, Q. BÌNH THỦY, CẦN THƠ
1.72 tỷ • 106m²
16.23 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Trà An

Bán
2
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ BỘT CÁ HÀ KHÁNH
3.9 tỷ • 85m²
45.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Khánh

Bán
5
NHÀ MỚI XÂY HẺM 115 - LƯƠNG VĂN CHẤN - TP. TÂN AN
1.39 tỷ • 105m²
13.24 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. Khánh Hậu

Bán
3
Bán đất Diên An, Diên Khánh, Khánh Hoà
1.4 tỷ • 127m²
11.02 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An