Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Trường Sa / Nhà phố
Bán Nhà Phố Huyện Trường Sa, Tỉnh Khánh Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ – SIÊU PHẨM GIỮA LÒNG PHỐ BIỂN -179m2 - Ngang 7,3m
17 tỷ • 179m²
94.97 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
Cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Tây Hòa 05 Gần KCN Bàu Xéo Giá Cực Ngộp - Trảng Bom - ĐN
1.05 tỷ • 171m²
6.14 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Tây Hoà

Bán
6
NHÀ 1/ KINH DƯƠNG VƯƠNG - AN LẠC - BÌNH TÂN
7.1 tỷ • 52m²
136.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. An Lạc

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NƠ TRANG LONG – FULL NỘI THẤT SANG TRỌNG
10.6 tỷ • 90m²
117.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
BÁN GẤP LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN TẶNG NHÀ CẤP 4 NGAY KĐT VCN PHƯỚC LONG, NHA TRANG
5.9 tỷ • 68.5m²
86.13 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
5
Nhà 4 Tầng - Xe Hơi Đỗ Cửa - Sổ Hồng Riêng - Đường Tây Hòa, Phước Long A
1.58 tỷ • 11m²
143.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
4
Bán đất nền thị trấn Định Quán, Đồng Nai
2.3 tỷ • 135m²
17.04 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG AN HÒA 10 – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.40 TỶ
6.4 tỷ • 99m²
64.65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ