Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Trường Sa / X. Song Tử Tây / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Song Tử Tây, Huyện Trường Sa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
Siêu phẩm Estella Heights 3PN, Sổ hồng riêng – View nội khu, giá tốt nhất thị trường!
18 tỷ • 150m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
🔥 QUÁ SỐC – ĐẤT CỒN DẦU ĐƯỜNG 7M5 – 100M2 – CHỈ 6 TỶ 🔥
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN VILLA CÓ DIỆN TÍCH ĐẤT SIÊU TO TP. VŨNG TÀU
41 tỷ • 801m²
51.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
3
Lô đất mặt tiền Trục Chính Quan Châu – Gần Chợ Miếu Bông
1.95 tỷ • 120m²
16.25 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
Nhà Bán Nội bộ đường Hàn Mặc Tử Trung Tâm Quy Nhơn
2.5 tỷ • 45m²
55.56 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
4
Bán đất nền thị trấn Định Quán, Đồng Nai
2.3 tỷ • 135m²
17.04 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
Lô đất mặt tiền đường Trường Sa – TT Nam Phước – gần Sát quốc Lộ 1A – 153m2
3.3 tỷ • 153m²
21.57 tr./m²
Quảng Nam, H. Duy Xuyên, Tt. Nam Phước

Bán
3
Bán nhà đi mỹ
4.2 tỷ • 69m²
60.87 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam