Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Trường Sa / X. Sinh Tồn / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Sinh Tồn, Huyện Trường Sa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà 3 tầng hẻm Trần Mai Ninh, Vĩnh Hải. Dt:116m2. Sổ hồng
5.5 tỷ • 116m²
47.41 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
Sỡ hữu ngay toà nhà CHDV nằm trong khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
38 tỷ • 135m²
281.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
8
Cần bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi vị trí đắc địa dễ kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
10
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU KÈM NHÀ KHO – P. AN BÌNH, BIÊN HÒA
7.6 tỷ • 245m²
31.02 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
Đất 7x52 nở hậu thổ cư mặt tiền Quốc Lộ 91B, Cần Thơ
5.5 tỷ • 615.5m²
8.94 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Thới An Đông

Bán
5
CHỈ HƠN 6 TỶ – NHÀ 4 TẦNG ĐẸP HẺM Ô TÔ – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
Đất Thổ🔥 Mặt Tiền Nhựa Nguyễn Thị Lầu, Xã Quê Mỹ Thạnh, Tân Trụ, Long An
500 tr. • 92.4m²
5.41 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Quê Mỹ Thạnh

Bán
6
Nhà 4 tầng mới tinh dân xây độc lập Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi
3.65 tỷ • 40m²
91.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm