Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Trường Sa / Tt. Trường Sa / Nhà phố
Bán Nhà Phố Thị Trấn Trường Sa, Huyện Trường Sa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN KIM – HÒA XUÂN, GIÁ TỐT! 🌿
5.5 tỷ • 100m²
55 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
BÁN NHÀ ĐƯỜNG TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH – PHƯỜNG 7, TP. VŨNG TÀU
7.9 tỷ • 60.3m²
131.01 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
Căn hộ chung cư diện tích 54,4m2, 1PN+, dư án CORA Tower Đà Nẵng
3.42 tỷ • 54.4m²
62.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Bán nhà đẹp hẻm ô tô đường Lê Hồng Phong - P7 - TP Vũng Tàu
6.8 tỷ • 52m²
130.77 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
2
Thanh lý đất Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
1.2 tỷ • 160m²
7.5 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
8
Bán căn nhà 1 trệt 3 lầu mặt đường Nguyễn Ái Quốc gần Big C Biên Hoà
12.5 tỷ • 132m²
94.7 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
9
Bán Gấp nhà mới xây, đó cần tiền làm ăn, quận 12 tphcm, 1trệt,1 lửng,1lầu, full nội thất.
6.3 tỷ • 53.8m²
117.1 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Đông Hưng Thuận

Bán
5
BÁN 12 CĂN MINI HOUSE TRỆT LỮNG HẺM 93 ĐƯỜNG TRẦN BÌNH TRỌNG - P.AN BÌNH - Q.NINH KIỀU - TP.CẦN THƠ
13.35 tỷ • 361m²
36.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình