Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / Nhà phố
Bán Nhà Phố Huyện Cam Lâm, Tỉnh Khánh Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
🏡 **CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ MỚI 100% TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.15 tỷ • 42.1m²
98.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
7
Bán nhà SHR phường Tân Hạnh, Tp Biên Hoà
3.6 tỷ • 85m²
42.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
6
🔥🔥 BÁN NHÀ SIÊU ĐẸP - TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 3.6 TỶ 🔥🔥
3.6 tỷ • 75m²
48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
NHÀ KẾ BÊN NHÀ GA T3 (SÂN BAY TSN) ➡ Hẻm Văn Chung, Quận Tân Bình.
5.3 tỷ • 43.1m²
122.97 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 13

Bán
5
Nhà đẹp hẻm 84/10 Chi Lăng, Phường Hoa Lư, Pleiku
2.45 tỷ • 115m²
21.3 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư

Bán
8
NHÀ TRỆT 2 LẦU XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - ĐƯỜNG SỐ 26 KDC THỚI NHỰT 1 - AN KHÁNH - NINH KIỀU
4.15 tỷ • 40m²
103.75 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Bán CHCC tại Trần Quý Kiên 52m2, 1 ngủ, 1vs, có thể sửa 2 ngủ tầng đẹp
3.35 tỷ • 52m²
64.42 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
8
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, cách đường Ngô Văn Sở 100m, Tp. Dĩ An
3.45 tỷ • 72m²
47.92 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An