Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / Tt. Cam Đức / Nhà phố
Bán Nhà Phố Thị Trấn Cam Đức, Huyện Cam Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà 3 tầng giá rẻ
3.35 tỷ • 1502m²
2.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU , THỔ CƯ 100% NGAY UỶ BAN PHƯỜNG HỐ NAI , GX LỘC LÂM , NGAY TRUNG TÂM TP .BIÊN HOÀ
3.4 tỷ • 75.5m²
45.03 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
3
Xe hơi ngủ trong đất khu VIP Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận, 2 mặt tiền hẻm trước sau, đất đang trống
8.9 tỷ • 50m²
178 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 11

Bán
3
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN THANH HÓA – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10M5 GIÁ TỐT! 🔥
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ - 2 MẶT KIỆT Ô TÔ ĐỖ - 1P RA BIỂN - DÒNG TIỀN - ĐẦU TƯ
4.8 tỷ • 92m²
52.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
Bán toà CHDV gần Võ Nguyên Giáp, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14.2 tỷ • 90m²
157.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Cấn bán đất Tân Thạnh Tây - Củ Chi
1.6 tỷ • 178m²
8.99 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Tân Thạnh Tây

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Khu Dân Cư Chợ Dinh , Quy Nhơn
2.55 tỷ • 85m²
30 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình