Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / X. Cam Hiệp Nam / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Cam Hiệp Nam, Huyện Cam Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ ĐẸP - TẶNG FULL NỘI THẤT - KHU YÊN TĨNH - VỊ TRÍ ĐẸP HẺM XE HƠI ĐƯỜNG LÊ VĂN THỌ, PHƯỜNG AN TÂY HỘI (P14 CŨ), GÒ VẤP
6.1 tỷ • 60m²
101.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
2
LÔ GÓC 70m2 - 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG Ô TÔ – CHỈ 730 TRIỆU
730 tr. • 70m²
10.43 tr./m²
Hải Phòng, H. An Lão, X. Quốc Tuấn

Bán
3
Chủ Gấp Bán - Giảm Giá Còn 11.5 Tỷ Mặt Tiền Đường Song Hành
11.5 tỷ • 96m²
119.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A
Bán
6
BÁN GẤP NHÀ NGUYỄN TUYỂN BÌNH TRƯNG TÂY TP THỦ ĐỨC - GIÁ 4 TỶ 1,
4.1 tỷ • 34m²
120.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
Cần Ban nhà đẹp 1 trệt 1 lầu, hẻm ôtô đường Nguyễn An Ninh, phường 7, Vũng Tàu
3.75 tỷ • 51m²
73.53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
3
Lô Góc Hòa Xuân – 144m2 – giá 4,9 tỷ
4.9 tỷ • 144m²
34.03 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán căn góc 2 tầng đường Ô Tô Hòa Trung - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang - T. Khánh Hòa
2.15 tỷ • 45.2m²
47.57 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
2
Bán Nhanh 2 Sào 3 Cây Trồng Thôn 4 Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc
400 tr. • 2300m²
0.17 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hồng Sơn