Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / X. Cam Phước Tây / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Cam Phước Tây, Huyện Cam Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ MẶT PHỐ HÀN THUYÊN – 4 TẦNG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU!
11.6 tỷ • 112m²
103.57 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Cường

Bán
7
Bán căn nhà sân vườn thoáng mát ở xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.49 tỷ • 192m²
7.76 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
3
Bán nhà 1 trệt 2 đường Lê Thị Trung, P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An
3.35 tỷ • 70.5m²
47.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
3
Bán Đất Tặng Nhà CHDV 18 Phòng tại Phường Tăng nhơn Phú A
11.5 tỷ • 200m²
57.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tăng Nhơn Phú A
Bán
3
Chính Chủ gửi Bán nhà phố KDC Compound Park Riverside
8.5 tỷ • 156m²
54.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
8
Nhà hẻm 42 Nguyễn Minh Đường, phường 4, Tp Tân An, Long An
2.6 tỷ • 114m²
22.81 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
8
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ — QUẬN 4 — GIÁ CHỈ 4 TỶ 950 TRIỆU
4.95 tỷ • 46.7m²
106 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 13

Bán
2
BÁN NHÀ VÀ ĐẤT MẶT TIỀN QL57 AN KHÁNH, CHÂU THÀNH, BẾN TRE
8 tỷ • 1600m²
5 tr./m²
Bến Tre, H. Châu Thành, Tt. Châu Thành