Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / X. Cam Tân / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Cam Tân, Huyện Cam Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHÙ ĐỔNG – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, TIỆN NGHI ĐẦY ĐỦ
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Phù Đổng

Bán
10
🔈NHÀ CỰC ĐẸP HIỆN ĐẠI 1 TRỆT 2 LẦU MỚI ĐẸP SỐ 35 D13 KDC HỒNG LOAN - HƯNG THẠNH - CÁI RĂNG - CẦN THƠ
6.3 tỷ • 90m²
69.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
Lô Góc Trần Lê – Hòa Xuân, Đà Nẵng – 137m2 – 5 tỷ 500
5.5 tỷ • 137m²
40.15 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán CHCC tại Trần Quý Kiên 52m2, 1 ngủ, 1vs, có thể sửa 2 ngủ tầng đẹp
3.35 tỷ • 52m²
64.42 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
12
BÁN BIỆT THỰ CAO CẤP MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU CẦU – KDC VẠN PHÁT, CỒN KHƯƠNG, P.CÁI KHẾ, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
60 tỷ • 1217m²
49.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
3
CHỦ GỬI CÒN LÔ DUY NHẤT LÀNG TĂNG PHÚ GIÁ TỐT
4.4 tỷ • 60m²
73.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tăng Nhơn Phú A

Bán
4
Bán căn biệt thự mặt tiền gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
20 tỷ • 183m²
109.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
Bán Nhà KP. Hiệp Thạnh, Phường Hiệp Ninh, TP. Tây Ninh
1.8 tỷ • 145m²
12.41 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. Hiệp Ninh