Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / X. Sơn Tân / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Sơn Tân, Huyện Cam Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà đẹp đường Thọ Hạc, P. Đông Thọ, TP. Thanh Hóa
2 tỷ • 52m²
38.46 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Đông Thọ

Bán
Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Trần Cao Vân, P.9, Vũng Tàu
7.8 tỷ • 93m²
83.87 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
3
🍀🍀 Nhà Tđc Mỹ Gia đường 18m hoàn công
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
2
Lh 0898894703
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước
Bán
6
🌟 BÁN CĂN HỘ DULUSSO QUẬN 2 - CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ! 🌟
4.1 tỷ • 68.5m²
59.85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, NGANG 7,6M, KIẾN CỐ GẦN CHỢ PHÚC LÂM
3.6 tỷ • 88m²
40.91 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐẸP – HOÀNG QUỐC VIỆT - ĐÔNG QUAN - NGUYỄN KHÁNH TOÀN - CẦU GIẤY, HÀ NỘI
26.8 tỷ • 68m²
394.12 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Quan Hoa

Bán
7
Bán nhanh nhà đẹp mặt tiền đường DT743 vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
2.15 tỷ • 72m²
29.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú